Monday, April 15, 2013

MHHH!! HII NAYO KALI!! BINTI AJITOKEZA NA KUDAI ANATAKA KUFANYA MAPENZI NA DIAMOND ILI AJUE ANA KITU GANI SPESHO KINACHOWAFANYA WASICHANA WACHACHAWE KWAKE.


 Katika  hali  ya  kushangaza, binti  mmoja  maarufu  kwa  jina  la  Hilda  amejitokeza   hadharani  kupitia  facebook  yake  na  kudai  kuwa  yupo  tayari  kugawa  penzi  kwa  diamond  hata  bure  ili  naye  ajionee  kinacho wafanya  wanawake  wenzie  wamgombanie...

Huu  ni  ujumbe  wake
"Hey tsup..!! Diamond  nipe  penzi  lako  nionje  kinachofanya  kila  mwanamke  akung'ang'anie  na  kukutaka..
nataka  kujua  ni  ufundi  ama  una  mashine  kubwa  au spe*m zako  zina almasi???.. c'moon plutnumz  give me a chanche to one nite

Wema,Wolper,Uwoya,Aunt Ezekiel ...haiwezekani....Mwanaume unacho cha ziada siyo bure...

Nahitaji any time na popote.nitakuvulia chupi bila hofu.take my body right now bro..."

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII